45m² nhưng 2 mặt thoáng gần 13m — xem số là hiểu khác biệt
Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
14 tỷ 700 triệu
45 m2 (6x7.2)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
45M² NHƯNG 2 MẶT THOÁNG GẦN 13M — XEM SỐ LÀ HIỂU KHÁC BIỆT
Không phải căn nào ở Xuân Đỉnh cũng có thế đất này.Lô góc, hai cạnh thoáng 5.9m và 7.1m, tạo cảm giác rộng hơn nhiều căn 60m².
Nhà chủ tự xây, gara ô tô, nội thất gỗ lim.Công năng ổn, ở ngay.
Điểm mạnh nằm ở thế đất và ngõ.Ai tìm để ở lâu dài sẽ nhìn ra ngay.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Không phải căn nào ở Xuân Đỉnh cũng có thế đất này.Lô góc, hai cạnh thoáng 5.9m và 7.1m, tạo cảm giác rộng hơn nhiều căn 60m².
Nhà chủ tự xây, gara ô tô, nội thất gỗ lim.Công năng ổn, ở ngay.
Điểm mạnh nằm ở thế đất và ngõ.Ai tìm để ở lâu dài sẽ nhìn ra ngay.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "45m² nhưng 2 mặt thoáng gần 13m — xem số là hiểu khác biệt", có mã số #321689, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu