Đấp hộp!nhà ngọa long,lô góc,30m ra oto,thang máy,tặng nội thất,dt:40mx6t.8ty
Đường Ngọa Long, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8 tỷ
40 m2 (4x10)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
ĐẤP HỘP!NHÀ LÔ GÓC,30M RA OTO,THANG MÁY,2 THOÁNG,TẶNG NỘI THẤT,DT:40Mx6T.8ty-Bán nhanh căn nhà riêng, vị trí lô góc tại phố Ngọa Long, phường Minh Khai- Cầu Diễn. Gần ga tàu điện Minh Khai,bến xe buýt,sân bóng Minh Khai..- Nhà lô góc 2 thoáng, từ nhà ra ô tô chỉ hơn 30m. Trước nhà sạch thoáng, khách mua cực đẹp.- Khu dân cư tấp nập, đông đúc và sầm uất. Chợ, siêu thị, trường học các cấp,... Không thiếu thứ gì.- Thiết kế mới đẹp,thang máy nhập khẩu, ánh sáng ngập nhà. Tổng 4 phòng ngủ, khách về ở được ngay.- Giao thông vô cùng thuận tiện ra các tuyến phố lớn QL 32, Văn Tiến Dũng, Trục Đại Lộ Tây Thăng Long, Phương Canh, Xuân Phương, Phú Diễn, Đức Diễn, Cầu Noi, Cổ Nhuế, Xuân La, Xuân Đỉnh, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Phạm Văn Đồng, Doãn Kế Thiện, Mỹ Đình, Hàm Nghi, Huy Du, Dương Khuê,...- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
LH: 0978793871, EM TUẤN HỖ TRỢ PHÁP LÝ, QUY HOẠCH
LH: 0978793871, EM TUẤN HỖ TRỢ PHÁP LÝ, QUY HOẠCH
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đấp hộp!nhà ngọa long,lô góc,30m ra oto,thang máy,tặng nội thất,dt:40mx6t.8ty", có mã số #321690, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu