Ax35 [tọa độ vàng nội đô] mặt tiền phan huy ích gò vấp – 450m2 (15m x 30m)
Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
1 tỷ
450 m2 (15x30)
99 pn
100 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
AX35 [TỌA ĐỘ VÀNG NỘI ĐÔ] MẶT TIỀN PHAN HUY ÍCH GÒ VẤP – 450M2 (15M X 30M)
Thông số: Mặt tiền đường Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp (sát vách đại siêu thị Emart 2). Diện tích: 450m² (ngang 15m x dài 30m), thế đất vuông vức tuyệt đối, vỉa hè rộng thông thoáng. Phù hợp xây dựng tòa nhà văn phòng (Building), showroom ô tô hoặc chuỗi kinh doanh đa ngành. Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, sạch quy hoạch, sẵn sàng giao dịch và công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá bán: Giá biến động theo từng thời điểm quý khách vui lòng liên hệ để nhận giá bán mới nhất. Cam kết làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
???? Hotline: 0396607729 (Zalo - ĐT)
(không-ba-chín-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Thông số: Mặt tiền đường Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp (sát vách đại siêu thị Emart 2). Diện tích: 450m² (ngang 15m x dài 30m), thế đất vuông vức tuyệt đối, vỉa hè rộng thông thoáng. Phù hợp xây dựng tòa nhà văn phòng (Building), showroom ô tô hoặc chuỗi kinh doanh đa ngành. Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, sạch quy hoạch, sẵn sàng giao dịch và công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá bán: Giá biến động theo từng thời điểm quý khách vui lòng liên hệ để nhận giá bán mới nhất. Cam kết làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
???? Hotline: 0396607729 (Zalo - ĐT)
(không-ba-chín-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 450 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 99 |
| Nhà tắm | 100 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ax35 [tọa độ vàng nội đô] mặt tiền phan huy ích gò vấp – 450m2 (15m x 30m)", có mã số #323850, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu