Mặt tiền lê đức thọ – 701m² ngang 10m nở hậu 12m
Đường Lê Văn Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
70 tỷ
701 m2 (105x70)
20 pn
20 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ – 701M² NGANG 10M NỞ HẬU 12M ????
???? Vị trí kinh doanh cực đẹp???? DT: 10x70m, nở hậu 12m, công nhận đủ 701m²????️ Xây mới: 1 hầm + 8–10 tầng???? Hiện có mặt bằng + 20 phòng trọ, doanh thu 100tr/tháng⚡ Giá chỉ khoảng 100tr 1/m²???? Pháp lý chuẩn – chính chủ lâu năm – công chứng ngay.☎️ Lh:0909099043:xem vị trí và làm việc chính chủ.
???? Vị trí kinh doanh cực đẹp???? DT: 10x70m, nở hậu 12m, công nhận đủ 701m²????️ Xây mới: 1 hầm + 8–10 tầng???? Hiện có mặt bằng + 20 phòng trọ, doanh thu 100tr/tháng⚡ Giá chỉ khoảng 100tr 1/m²???? Pháp lý chuẩn – chính chủ lâu năm – công chứng ngay.☎️ Lh:0909099043:xem vị trí và làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 105 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 70 m |
| Diện tích | 701 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền lê đức thọ – 701m² ngang 10m nở hậu 12m", có mã số #323652, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu