Ây sơn – 74m trung tâm đống đa – ngõ thông – xây ccmn – giá chỉ : 11.8 tỷ
Đường Tây Sơn 2, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 tỷ 800 triệu
74 m2 (5x14)
3 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Nói thật với anh chị, tầm tiền này kiếm được mảnh đất trung tâm Đống Đa – ngõ thông – cách ô tô 20m gần như không có căn thứ 2.Khu Tây Sơn – Hoàng Cầu – Chùa Bộc thì lúc nào cũng kín phòng cho thuê, xây CCMN là dòng tiền chạy ngay.
Nhà hiện C4, xác định mua đất xây mới,– cực dễ thiết kế 6–7 tầng.Ngõ 100 thông 112, 136 Tây Sơn, đi đâu cũng tiện, sát vườn hoa 1/6, khu cực đông sinh viên.
???? Chủ đang cần bán nhanh – giá đang tốt nhất khu, khách nhanh là có deal đẹp.
???? Gọi ngay Bình (xem đất trực tiếp – nói chuyện thẳng giá luôn)
Nhà hiện C4, xác định mua đất xây mới,– cực dễ thiết kế 6–7 tầng.Ngõ 100 thông 112, 136 Tây Sơn, đi đâu cũng tiện, sát vườn hoa 1/6, khu cực đông sinh viên.
???? Chủ đang cần bán nhanh – giá đang tốt nhất khu, khách nhanh là có deal đẹp.
???? Gọi ngay Bình (xem đất trực tiếp – nói chuyện thẳng giá luôn)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ây sơn – 74m trung tâm đống đa – ngõ thông – xây ccmn – giá chỉ : 11.8 tỷ", có mã số #308910, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu