TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền 20x45m nở hậu 48x39m giá dưới 90 tỷ đường lê văn khương
Đường Lê Văn Khương, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP HCM
90 tỷ
2,650 m2 (39x63)
3 pn
3 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT TIỀN LÊ VĂN KHƯƠNG – ĐÔNG THẠNH, GIÁP Q12
???? Vị trí đẹp: MT Lê Văn Khương, Đông Thạnh – Hóc Môn, sát Quận 12???? Diện tích: ngang 20m x 45m, nở hậu 48m x 39m
???? Tổng diện tích 4 sổ: 2.463m²???? 675m² thổ cư, còn lại đất trồng cây lâu năm
???? Hiện trạng:
1 nhà xưởng đang hoạt động
Bãi xe tải – container rộng rãi
???? Phù hợp: làm kho xưởng, bãi xe, đầu tư khai thác kinh doanh
???? Giá bán: dưới 90 tỷ
???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
???? Vị trí đẹp: MT Lê Văn Khương, Đông Thạnh – Hóc Môn, sát Quận 12???? Diện tích: ngang 20m x 45m, nở hậu 48m x 39m
???? Tổng diện tích 4 sổ: 2.463m²???? 675m² thổ cư, còn lại đất trồng cây lâu năm
???? Hiện trạng:
1 nhà xưởng đang hoạt động
Bãi xe tải – container rộng rãi
???? Phù hợp: làm kho xưởng, bãi xe, đầu tư khai thác kinh doanh
???? Giá bán: dưới 90 tỷ
???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 39 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 63 m |
| Diện tích | 2,650 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền 20x45m nở hậu 48x39m giá dưới 90 tỷ đường lê văn khương", có mã số #307568, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu