Bán nhà mặt tiền 20x50m giá 89,99 tỷ đường nguyễn ảnh thủ
Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP HCM
89 tỷ 900 triệu
1,000 m2 (20x50)
3 pn
3 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – HÀNG KHỦNG HIẾM CÓ ???????? Vị trí đắc địa ngay trục Nguyễn Ảnh Thủ, gần ngã 3 Nguyễn Thị Đặng – Lê Văn Khương???? Khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất, lưu lượng xe cực lớn???? Lô góc 2 mặt tiền trước sau – phía sau giáp chợ Giãn Dân (cực kỳ giá trị)???? Diện tích: 20m x 50m (1000m²)???? Ngang lớn hiếm – cực kỳ phù hợp: xây building, showroom, ngân hàng, khách sạn…???? Giá bán: 89,99 tỷ (còn thương lượng)???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến???? Hàng đẹp – vị trí đỉnh – đầu tư giữ tiền & khai thác đều đỉnh!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 1,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 20x50m giá 89,99 tỷ đường nguyễn ảnh thủ", có mã số #319649, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu