Bán biệt thự 230m2 - 69 nguyễn gia trí, p25 bình thạnh, hẻm xe hơi 8m, xây cao, giá từ 35 tỷ
Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
35 tỷ 500 triệu
230 m2 (10x25)
4 pn
5 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà biệt thự hẻm 69 Nguyễn Gia Trí, P25 Bình Thạnh- DT: 10x25 ( 230m2)- 3 tầng- Hẻm xe hơi 8m, đi bộ 5 phút đến trường Đại học Hutech, Ngoại Thương, Giao Thông Vận Tải- Di chuyển thuận tiện Lanmark81, Metro Tân Cảng, Hàng Xanh, Cầu Sài Gòn, 10 phút sang Quận 1- Chỉ tiêu xây Hầm 6 tầng- Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 230 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự 230m2 - 69 nguyễn gia trí, p25 bình thạnh, hẻm xe hơi 8m, xây cao, giá từ 35 tỷ", có mã số #310172, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu