Bán gấp giá rẻ mặt đường đỗ mười 86m/104m, cấp 4, mặt tiền 6.6m, 34 tỷ hoàng mai.
Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
34 tỷ
86 m2 (7x15)
2 pn
2 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán gấp giá rẻ mặt đường Đỗ Mười 86m/104m, Cấp 4, mặt tiền 6.6m, 34 tỷ Hoàng Mai. SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG ĐỖ MƯỜI - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - NGAY ĐẦU CẦU THANH TRÌ - ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 3 - TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ MẠNH.
15/5/2026 cần tiền lắm hạ chào 4 tỷ, giá chào mới 34 tỷ Qúy khách nhanh chân ạ. Mô tả: + Vị trí: Mặt đường Đỗ Mười, đường Vành Đai 3, cầu Thanh Trì, dự án Bến xe Giáp Bát, dự án Chung cư Tập đoàn Hòa Phát, chung cư Bộ Công An…. Sắp triển khai, đường Tam Trinh mở rộng thông tuyến gần về đích, tương lai sẽ tăng nhiều giá trị. + Án ngữ ngay cửa ngõ phía bắc của Thủ đô, kết nối rất tiện lợi với các tỉnh thành lân cận cũng như ra vào trung tâm thành phố. + Tiện ích xung quanh: U
15/5/2026 cần tiền lắm hạ chào 4 tỷ, giá chào mới 34 tỷ Qúy khách nhanh chân ạ. Mô tả: + Vị trí: Mặt đường Đỗ Mười, đường Vành Đai 3, cầu Thanh Trì, dự án Bến xe Giáp Bát, dự án Chung cư Tập đoàn Hòa Phát, chung cư Bộ Công An…. Sắp triển khai, đường Tam Trinh mở rộng thông tuyến gần về đích, tương lai sẽ tăng nhiều giá trị. + Án ngữ ngay cửa ngõ phía bắc của Thủ đô, kết nối rất tiện lợi với các tỉnh thành lân cận cũng như ra vào trung tâm thành phố. + Tiện ích xung quanh: U
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 86 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp giá rẻ mặt đường đỗ mười 86m/104m, cấp 4, mặt tiền 6.6m, 34 tỷ hoàng mai.", có mã số #321427, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu