Bán nhà hẻm bạch đằng thông ra nguyễn thị minh khai . đường oto rộng 8m - dt : 113m2 - giá bán : 24tỷ ( thương lượng ) lh : 0905.724.084 ngọc bích land
Đường Bạch Đằng, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
24 tỷ
113 m2 (6x18)
4 pn
4 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm Bạch Đằng thông ra Nguyễn Thị Minh Khai . đường oto rộng 8m , trên trục đường có 10 spa, nhiều nhà hàng, căn hộ , khách sạn .Trung tâm phố Hàn - 300m là xuống tới biển Quảng Trường .Dt : 113m2 ngang 6m vuông vắnGần biển - phố đi bộ - Chợ xóm mới .Đặc biệt : Đang có dòng tiền :45tr/ thángGiá bán : 24tỷ ( thương lượng )Lh : 0905.724.084 Ngọc Bích Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 113 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm bạch đằng thông ra nguyễn thị minh khai . đường oto rộng 8m - dt : 113m2 - giá bán : 24tỷ ( thương lượng ) lh : 0905.724.084 ngọc bích land", có mã số #321880, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu