Bán nhà căn góc trung tâm nha trang đường võ trứ – mạc đỉnh chi (gần biển ~1km) - dt: 47,5m² – dt sàn: 156,7m² - liên hệ : 0905.724.084 ngoc bich land
Đường Mạc Đỉnh Chi, Phường Phước Tiến, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
12 tỷ 500 triệu
47 m2 (8x9)
4 pn
4 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà căn góc trung tâm Nha Trang đường Võ Trứ – Mạc Đỉnh Chi (gần biển ~1km)DT: 47,5m² – DT sàn: 156,7m²Nhà đẹp, kiên cố, vào ở ngaySổ riêng, pháp lý rõ ràngCăn góc thoáng, vị trí đẹp, tiện ở hoặc kinh doanh Giá: 12tỷ500triệu
Liên hệ : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Liên hệ : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 14 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà căn góc trung tâm nha trang đường võ trứ – mạc đỉnh chi (gần biển ~1km) - dt: 47,5m² – dt sàn: 156,7m² - liên hệ : 0905.724.084 ngoc bich land", có mã số #321864, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu