TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng-hay kd quán cafe sân vườn. quán ăn, quán nhậu - cái tạo làm chdv.
Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
75 tỷ
1,074 m2 (28x42)
10 pn
6 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN BIỆT THỰ SÂN VƯỜN NGHỈ DƯỠNG-HAY KD QUÁN CAFE SÂN VƯỜN.QUÁN ĂN, QUÁN NHẬU - CÁI TẠO LÀM CHDV.
Mô tả:Hẻm vào nhà 5m, cách mặt tiền. Kết nối các trục trung tâm của Quận 12Trường Chinh, Phần Văn Hớn, Quang Trung, Tô Ký, Nguyễn Văn Quá, 5 phút là Gò Vấp, Tân Bình Công nhận 1036m2, 48m2 chủ đang cập nhật vào số, vì đã nhả bớt lộ giới.Ngang 42m là 1 lợi thế. Ngay khu dân cư An Sương.nhà gaT3 Kết cấu:3 tầng, 3 căn nhà. Gồm: Gara ô tô, sân vườn, sân phơi, hồ bơi, 1 căn biệt thự 6 PN khép kín,sân thượng, ban công. 2 căn nhà C4 có gần 10PN khép kínGía chỉ 75tỷ tl.Zelo: @909099043Hải nhà phố
Mô tả:Hẻm vào nhà 5m, cách mặt tiền. Kết nối các trục trung tâm của Quận 12Trường Chinh, Phần Văn Hớn, Quang Trung, Tô Ký, Nguyễn Văn Quá, 5 phút là Gò Vấp, Tân Bình Công nhận 1036m2, 48m2 chủ đang cập nhật vào số, vì đã nhả bớt lộ giới.Ngang 42m là 1 lợi thế. Ngay khu dân cư An Sương.nhà gaT3 Kết cấu:3 tầng, 3 căn nhà. Gồm: Gara ô tô, sân vườn, sân phơi, hồ bơi, 1 căn biệt thự 6 PN khép kín,sân thượng, ban công. 2 căn nhà C4 có gần 10PN khép kínGía chỉ 75tỷ tl.Zelo: @909099043Hải nhà phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 28 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 42 m |
| Diện tích | 1,074 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng-hay kd quán cafe sân vườn. quán ăn, quán nhậu - cái tạo làm chdv.", có mã số #307564, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu