Bán biệt thự tây hồ, gần hồ, 110m2, ngõ rộng, chỉ 28 tỷ
Phố Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
28 tỷ
110 m2 (5x22)
7 pn
5 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chị Hương – chủ phòng khám nha khoa tại Hà Nội, gửi bán căn biệt thự khu Tây Hồ, không gian sống yên tĩnh và thoáng mát.
Nhà gần Hồ Tây, nhiều café, nhà hàng, khu vực được nhiều người nước ngoài sinh sống, môi trường sống rất dễ chịu.
Biệt thự diện tích 110m2, khuôn đất rộng rãi, thiết kế ở sướng, phù hợp gia đình thích không gian sống thoáng hoặc chuyển đổi thành CHDV cho thuê
Sổ chính chủ, giá chỉ 28 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà gần Hồ Tây, nhiều café, nhà hàng, khu vực được nhiều người nước ngoài sinh sống, môi trường sống rất dễ chịu.
Biệt thự diện tích 110m2, khuôn đất rộng rãi, thiết kế ở sướng, phù hợp gia đình thích không gian sống thoáng hoặc chuyển đổi thành CHDV cho thuê
Sổ chính chủ, giá chỉ 28 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự tây hồ, gần hồ, 110m2, ngõ rộng, chỉ 28 tỷ", có mã số #311124, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu