Bán biệt thự thô việt hưng 160m2 - mt 8.8m - an sinh đỉnh cao- 4x tỷ
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
40 tỷ
160 m2 (88x18)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN BIỆT THỰ THÔ VIỆT HƯNG 160M2 - MT 8.8M - AN SINH ĐỈNH CAO- 4X TỶ
Cơ hội sở hữu viên kim cương cuối cùng tại KĐT Việt Hưng cho nhà đầu tư hoặc khách mua ở:
Diện tích: 160m2, đất vuông đẹp.
Mặt tiền: 8.8m cực thoáng, phù hợp mọi phong cách kiến trúc từ Tân cổ điển đến Hiện đại.
Kết cấu: 4 tầng kiên cố, bàn giao thô để gia chủ tự hoàn thiện tâm huyết.
Ưu điểm vượt trội:
Nằm trong khu phân lô Vip, hạ tầng đồng bộ, kết nối giao thông hoàn hảo sang Vinhomes Riverside và phố cổ.
Cơ hội sở hữu viên kim cương cuối cùng tại KĐT Việt Hưng cho nhà đầu tư hoặc khách mua ở:
Diện tích: 160m2, đất vuông đẹp.
Mặt tiền: 8.8m cực thoáng, phù hợp mọi phong cách kiến trúc từ Tân cổ điển đến Hiện đại.
Kết cấu: 4 tầng kiên cố, bàn giao thô để gia chủ tự hoàn thiện tâm huyết.
Ưu điểm vượt trội:
Nằm trong khu phân lô Vip, hạ tầng đồng bộ, kết nối giao thông hoàn hảo sang Vinhomes Riverside và phố cổ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 88 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự thô việt hưng 160m2 - mt 8.8m - an sinh đỉnh cao- 4x tỷ", có mã số #317587, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu