Bán bt vinhomes smart city đại mỗ - nam từ liêm - 284mx4t, mt 16m- đẳng cấp thượng lưu
Đường Đại Lộ Thăng Long, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
86 tỷ 500 triệu
284 m2 (16x18)
6 pn
7 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
+ Biệt thự Vinhomes Green Villas là nơi đáng sống bậc nhất Hà nội. Nằm trong khu compound có đầy đủ tiện ích như trung tâm thương mại, công viên, bể bơi, trường học, bệnh viện, .. an ninh tuyệt đối với bảo vệ 24/7. Vị trí vô cùng đắc địa khi chỉ cách đại lộ Thăng Long 200m, có không gian yên tĩnh và cũng gần để thuận tiện di chuyển đến con đường đại lộ huyết mạch của phía Tây Thủ đô, từ đây có thể dẫn đến các khu vực khác một cách dễ dàng và nhanh chóng.Với diện tích 280ha nhưng chỉ có 98 căn biệt thự dành cho giới thượng lưu, còn lại chủ yếu là chung cư và diện tích công cộng, cây xanh.+ Thiết kế biệt thự 4 tầng xây thô, khách mua hoàn thiện theo nhu cầu và ý tưởng của mình.+ Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch .Giá bán (có thương lượng) 86,5 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 284 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán bt vinhomes smart city đại mỗ - nam từ liêm - 284mx4t, mt 16m- đẳng cấp thượng lưu", có mã số #309436, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu