Bán căn biệt thự lê đức thọ, gò vấp, dt 297m2, trệt + lầu, còn cứng cáp, giá đầu tư 21 tỷ có tl
Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP HCM
21 tỷ
297 m2 (105x28)
5 pn
3 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Hàng hiếm trên thị trường - biệt thự 297m2 - chỉ 21 tỷ có thương lượng
- Địa chỉ: Lê Đức Thọ, phường 13, quận Gò Vấp
- Hẻm xe tải vào tận nhà, có sân rộng đậu xe hơi, cách đường lớn 30m
- DT đất 10.5m x 28.3m x 2 tầng (công nhận 297m2)
- Biệt thự cũ nhưng cứng cáp, có thể sửa hoặc xây mới
- Kết cấu 1 trệt + 1 lầu hiện trạng lầu trên trống suốt có thể thiết kế theo nhu cầu gia chủ
Hàng hiếm trên thị trường - biệt thự 297m2 - chỉ 21 tỷ có thương lượng
- Địa chỉ: Lê Đức Thọ, phường 13, quận Gò Vấp
- Hẻm xe tải vào tận nhà, có sân rộng đậu xe hơi, cách đường lớn 30m
- DT đất 10.5m x 28.3m x 2 tầng (công nhận 297m2)
- Biệt thự cũ nhưng cứng cáp, có thể sửa hoặc xây mới
- Kết cấu 1 trệt + 1 lầu hiện trạng lầu trên trống suốt có thể thiết kế theo nhu cầu gia chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 105 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 297 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn biệt thự lê đức thọ, gò vấp, dt 297m2, trệt + lầu, còn cứng cáp, giá đầu tư 21 tỷ có tl", có mã số #309931, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu