Bán chdv 6tầng thangmáy gần đhcn4 – 20 phòng full nt – tn 100tr/tháng
Đường Lê Lợi, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP HCM
16 tỷ 500 triệu
90 m2 (6x16)
20 pn
21 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền cực tốt tại Gò Vấp, vị trí gần trường Đại học lớn, Chợ Gò Vấp, Giáp Phú Nhuận - Bình Thạnh , nên nhu cầu thuê luôn ổn định - Dòng tiền 100 triệu/ tháng.
Thông tin nổi bật
Diện tích: 84m²
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng
6 tầng có thang máy
Thông tin nổi bật
Diện tích: 84m²
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng
6 tầng có thang máy
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 21 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán chdv 6tầng thangmáy gần đhcn4 – 20 phòng full nt – tn 100tr/tháng", có mã số #308258, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu