Bán chung cư kđt việt hưng – full nội thất – chỉ 2.55 tỷ
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
2 tỷ 550 triệu
36 m2 (4x9)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN CHUNG CƯ KĐT VIỆT HƯNG – FULL NỘI THẤT – CHỈ 2.55 TỶ ????
???? CT21 KĐT Việt Hưng – Long Biên, khu đô thị dân trí cao, tiện ích đầy đủ.
???? Thông tin căn hộ:
DT: 36m² – tầng 5
Thiết kế: 1PN+ 1 khách 1 bếp 1VS ban công riêng
Ban công Đông Bắc – thoáng mát
✔ Full nội thất – vào ở ngay✔ Sổ đỏ chính chủ✔ Thiết kế gọn gàng, tối ưu công năng
???? Phù hợp:
Người độc thân
Vợ chồng trẻ
Đầu tư cho thuê giữ dòng tiền
???? Giá bán: 2.55 tỷ
⏳ Căn nhỏ đẹp – full đồ – tài chính dễ tiếp cận → rất nhanh có khách.
???? Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp!
???? CT21 KĐT Việt Hưng – Long Biên, khu đô thị dân trí cao, tiện ích đầy đủ.
???? Thông tin căn hộ:
DT: 36m² – tầng 5
Thiết kế: 1PN+ 1 khách 1 bếp 1VS ban công riêng
Ban công Đông Bắc – thoáng mát
✔ Full nội thất – vào ở ngay✔ Sổ đỏ chính chủ✔ Thiết kế gọn gàng, tối ưu công năng
???? Phù hợp:
Người độc thân
Vợ chồng trẻ
Đầu tư cho thuê giữ dòng tiền
???? Giá bán: 2.55 tỷ
⏳ Căn nhỏ đẹp – full đồ – tài chính dễ tiếp cận → rất nhanh có khách.
???? Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán chung cư kđt việt hưng – full nội thất – chỉ 2.55 tỷ", có mã số #320313, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu