Bán chung cư liên đoàn lao động – trung tâm tp thái bình
Phường Trần Hưng Đạo, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
495 triệu
36 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN CHUNG CƯ LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG – TRUNG TÂM TP THÁI BÌNH - Địa chỉ: Vị trí vàng tại tổ 2, phường Trần Hưng Đạo, TP Thái Bình, Thái Bình – trung tâm thành phố- Tiện ích đầy đủ, chỉ trong bán kính 500m: bến xe, chợ, trường học các cấp, bệnh viện, siêu thị, đại học Y....- Diện tích 35,3m² thiết kế tối ưu, không gian sạch sẽ thoáng mát trước sau- Sân đỗ ô tô an toàn, phục vụ 24/7- Giá bán: cực hấp dẫn chỉ 495 triệu – cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng- Phù hợp mọi nhu cầu: ở, cho thuê hoặc đầu tư dài hạn- Liên hệ ngay: 0974875794 để xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán chung cư liên đoàn lao động – trung tâm tp thái bình", có mã số #309930, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu