Bán đất 2 mt 6m trước sau tại hẻm 1/ phạm huy thông. dt 4x15,5 (cn 61,4m2) được xây 7 tầng, 8,75tl
Đường Phạm Huy Thông, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 800 triệu
61 m2 (6x10)
1 pn
1 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU PHẠM HUY THÔNG, HẺM 1/ GÒ VẤP Hẻm Trước sau 6m thông giữa Phạm Huy Thông Và Dương Quảng Hàm, 2 oto Tránh nhau thoải mái Giấy Phép xây dựng ( Được Phép Xây, Hầm, trệt, Lửng 4 lầu, sân thượng) Thích hợp Mua để Xây CHDV, làm Văn phòng cty Hoặc Kinh doanh đầu tư sinh lời dài hạn. Khu Dân cư dân trí cao, An Ninh, sạch sẽ đường xá thoáng mát gần Công Gò Vấp, Khu CityLand, khu mua bán sầm uất, khu dân cư đông đúc nhộn nhịp khi về đêm.
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.- Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.- Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất 2 mt 6m trước sau tại hẻm 1/ phạm huy thông. dt 4x15,5 (cn 61,4m2) được xây 7 tầng, 8,75tl", có mã số #308555, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu