Bán dãy trọ lê trọng tấn tân phú ngay trường đại học công thương 71m2-2tầng nhỉnh 5 tỷ
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP HCM
5 tỷ 400 triệu
71 m2 (5x14.5)
4 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán dãy trọ Lê Trọng Tấn Tân Phú ngay trường đại học công thương 71m2-2Tầng Nhỉnh 5 tỷ
Diện tích 71m2 ngang5 dài 14,5 full thổ cư
Kết cấu :Cấp 4 -4 phòng cho thuê có dòng tiền ổn định -Phù hợp xây CHDV
Nhà chính chủ chưa qua đầu tư mới ở ngay
Hẻm gần mặt tiền vị trí bao đẹp ngay sát Tân Bình-ngay trường đại học Công Thương cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:5 tỷ 4 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích 71m2 ngang5 dài 14,5 full thổ cư
Kết cấu :Cấp 4 -4 phòng cho thuê có dòng tiền ổn định -Phù hợp xây CHDV
Nhà chính chủ chưa qua đầu tư mới ở ngay
Hẻm gần mặt tiền vị trí bao đẹp ngay sát Tân Bình-ngay trường đại học Công Thương cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:5 tỷ 4 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán dãy trọ lê trọng tấn tân phú ngay trường đại học công thương 71m2-2tầng nhỉnh 5 tỷ", có mã số #309724, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu