Nhỉnh 3đ bình thạnh ở căn này ngon luôn - hẻm 3g vài bước ra oto - 25m2 - nhà chính chủ - nhanh thì còn !
Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
3 tỷ 950 triệu
25 m2 (35x7)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
- DT: 3.5 x 7m. SD 50m2
- Kết cấu: 2 Tầng đúc, 2PN, 2WC
- Hẻm sạch sẽ, an ninh tối đa
- Vị trí: Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh
- Sổ riêng, công chứng ngay
????09.3993.5282 C.all/z.alo
- Kết cấu: 2 Tầng đúc, 2PN, 2WC
- Hẻm sạch sẽ, an ninh tối đa
- Vị trí: Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh
- Sổ riêng, công chứng ngay
????09.3993.5282 C.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhỉnh 3đ bình thạnh ở căn này ngon luôn - hẻm 3g vài bước ra oto - 25m2 - nhà chính chủ - nhanh thì còn !", có mã số #317779, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu