Bán gấp giá rẻ giảng võ lô góc 39m, 3 tầng, mặt tiền 3m, 8 tỷ đống đa
Phố Giảng Võ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
8 tỷ
39 m2 (3x13)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán gấp giá rẻ Giảng Võ lô góc 39m, 3 tầng, mặt tiền 3m, 8 tỷ Đống Đa.GIẢNG VÕ CÒN SÓT CĂN NHÀ DUY NHẤT - KHU VỰC ĐẲNG CẤP THẬT SỰ - VINHOMMES THE GALLERY - CHỈ GIÀNH CHO KHÁCH HÀNG NHANH CHÂN. + 7/5/2026 hạ chào 1.5 tỷ, giá chào mới 8 tỷ Quý khách nhanh chân ạ.Mô tả:+ Vị trí đẹp nhất Đống Đa, thoáng, cách phố hơn trăm mét, ngõ xe máy tránh, dân cư hàng xóm toàn cán bộ. + Rất gần dự án Vinhomes The Gallery Giảng Võ (tổ hợp thương mại, văn phòng và nhà phố cao cấp quy mô 6.8 ha tại số 148, Ba Đình, Hà Nội) – Hồ Giảng Võ đi bộ sang tập thể dục, cảm giác thật tuyệt vời....
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp giá rẻ giảng võ lô góc 39m, 3 tầng, mặt tiền 3m, 8 tỷ đống đa", có mã số #319581, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu