Siêu phẩm cần bán - mặt phố bờ sông sét (gần kim đồng) - dt 214m2 -mt 16m - 8 tầng pccc đạt chuẩn - giá 86 tỷ
Đường Bờ Sông Sét, Phường Thanh Trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
86 tỷ
214 m2 (16x15)
30 pn
30 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Thông số: Diện tích 214.8m2, 8 tầng thang máy nhập khẩu, mặt tiền bề thế 16m.
• Thiết kế mỗi tầng 6 phòng khép kín, tổng 30 phòng đang cho thuê làm Homestay, 2 sàn kinh doanh văn phòng , 2 sân thượng kinh doanh cà phê .
• Thiết kế mỗi tầng 6 phòng khép kín, tổng 30 phòng đang cho thuê làm Homestay, 2 sàn kinh doanh văn phòng , 2 sân thượng kinh doanh cà phê .
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 214 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 30 |
| Nhà tắm | 30 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm cần bán - mặt phố bờ sông sét (gần kim đồng) - dt 214m2 -mt 16m - 8 tầng pccc đạt chuẩn - giá 86 tỷ", có mã số #321766, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu