Siêu phẩm- mặt phố 7 tầng thang máy- trương định hoàng mai- 60m2- mặt tiền 6m- giá nhỉnh 29 tỷ
Đường Bờ Sông Sét, Phường Thanh Trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
29 tỷ 800 triệu
60 m2 (45x14)
6 pn
6 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU ĐẸP- 2 Ô TÔ TRÁNH- HÀNG XÓM CC NAM ĐÔ - VỈA HÈ HAI BÊN - KINH DOANH BẤT CHẤP
+ Vị trí cực đẹp, mặt đường Bờ Sông Sét ô tô tránh, 2 vỉa hè 3m kinh doanh để xe thoải mái * Khu vực hiếm nhà bán, thanh khoản tốt. + Ngay cạnh Chung Cư Nam Đô, khu vực đang phát triển, gần KĐT Ao Sào, đường mới Tam Trinh sang vành đai 3, trung tâm hành chính quận...
+ Vị trí cực đẹp, mặt đường Bờ Sông Sét ô tô tránh, 2 vỉa hè 3m kinh doanh để xe thoải mái * Khu vực hiếm nhà bán, thanh khoản tốt. + Ngay cạnh Chung Cư Nam Đô, khu vực đang phát triển, gần KĐT Ao Sào, đường mới Tam Trinh sang vành đai 3, trung tâm hành chính quận...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm- mặt phố 7 tầng thang máy- trương định hoàng mai- 60m2- mặt tiền 6m- giá nhỉnh 29 tỷ", có mã số #321756, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu