Bán gấp nhà tây thạnh tân phú gần ngay trường đại học công thương 36m2-4tầng nhỉnh 4 tỷ
Đường Hồ Đắc Di, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
4 tỷ 200 triệu
36 m2 (4x9)
3 pn
3 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán Gấp nhà Tây Thạnh Tân Phú gần ngay trường đại học công thương 36m2-4Tầng Nhỉnh 4 tỷ
Diện tích 36m2(4x9) full thổ cư
Kết cấu :1 Trệt 2 lầu sân thượng 3 phòng ngủ 3 WC ban công thoáng mát ở hoặc cho thuê có dòng tiền
Nhà chính chủ chưa qua đầu tư mới ở ngay
Hẻm trước nhà 4m gần mặt tiền vị trí bao đẹp ngay sát Tân Bình-ngay trường đại học Công Thương cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:4 tỷ 2 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích 36m2(4x9) full thổ cư
Kết cấu :1 Trệt 2 lầu sân thượng 3 phòng ngủ 3 WC ban công thoáng mát ở hoặc cho thuê có dòng tiền
Nhà chính chủ chưa qua đầu tư mới ở ngay
Hẻm trước nhà 4m gần mặt tiền vị trí bao đẹp ngay sát Tân Bình-ngay trường đại học Công Thương cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:4 tỷ 2 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp nhà tây thạnh tân phú gần ngay trường đại học công thương 36m2-4tầng nhỉnh 4 tỷ", có mã số #309461, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu