Bán homestay 10 phòng hoàng hoa thám - phường 10 đà lạt giá 7.5 tỷ
Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
7 tỷ 500 triệu
182 m2 (16x11)
10 pn
11 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán homestay 10 phòng - phường 10 Đà Lạt - Diện tích đất: 182m² - giá: 7,5 Tỷ.- Pháp lý: Sổ riêng xây dựng - mua bán công chứng nhanh gọn- Quy mô khai thác:• Có 1 phòng khách -10 phòng kinh doanh 11 wc• Thiết kế phù hợp kinh doanh homestay / lưu trú nghỉ dưỡng- Đường ô tô tới nơi – view đẹp- Cách Chợ đêm & Hồ Xuân Hương khoảng 4 km.- Giá bán: 7 tỷ 500 triệu ???? Liên hệ: 0988439909
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 182 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán homestay 10 phòng hoàng hoa thám - phường 10 đà lạt giá 7.5 tỷ", có mã số #308160, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu