Bán khối nhà thương mại 7 tầng – mặt tiền cây keo, thủ đức – 5.500m²
Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
220 tỷ
2,100 m2 (45x47)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN KHỐI NHÀ THƯƠNG MẠI 7 TẦNG – MẶT TIỀN CÂY KEO, THỦ ĐỨC – 5.500m²
Tài sản hiếm nằm trong khu chung cư đông dân, phù hợp đầu tư khai thác dòng tiền lớn.
???? Vị trí: Tam Bình, TP Thủ Đức – kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, QL1A
Diện tích sàn: 5.518m²
Kết cấu: 7 tầng + hầm, bãi xe lớn
Mặt bằng rộng, dễ chia nhỏ cho thuê
???? Phù hợp khai thác: ngân hàng, văn phòng, trung tâm Anh ngữ, gym, F&B…✔ Nguồn khách sẵn từ cư dân✔ Khối thương mại hiếm → lợi thế cạnh tranh cao
???? Giá: 220 tỷ (thương lượng)
???? 0988969850 Kim Quí
Tài sản hiếm nằm trong khu chung cư đông dân, phù hợp đầu tư khai thác dòng tiền lớn.
???? Vị trí: Tam Bình, TP Thủ Đức – kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, QL1A
Diện tích sàn: 5.518m²
Kết cấu: 7 tầng + hầm, bãi xe lớn
Mặt bằng rộng, dễ chia nhỏ cho thuê
???? Phù hợp khai thác: ngân hàng, văn phòng, trung tâm Anh ngữ, gym, F&B…✔ Nguồn khách sẵn từ cư dân✔ Khối thương mại hiếm → lợi thế cạnh tranh cao
???? Giá: 220 tỷ (thương lượng)
???? 0988969850 Kim Quí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 47 m |
| Diện tích | 2,100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán khối nhà thương mại 7 tầng – mặt tiền cây keo, thủ đức – 5.500m²", có mã số #317706, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu