Bán mặt tiền đường hxt 10m 409/ nguyễn oanh p17 gò vấp. dt 4x17m (cn 65 m2) 1tr1l giá 9,1 tỷ
Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ 100 triệu
65 m2 (4x17)
3 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt tiền hẻm xe tải Nguyễn Oanh, P17, Gò Vấp. Địa chỉ: 409/ Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp. Diện tích: 4 x 17m (Công nhận 65m vuông vức). Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu kiên cố công năng đầy đủ. Hẻm xe tải 10 m, thông thoáng, kinh doanh buôn bán hoặc mở VP công ty đều phù hợp. - Giá bán: 9,1 tỷ (thương lượng chính chủ). - Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.- Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán mặt tiền đường hxt 10m 409/ nguyễn oanh p17 gò vấp. dt 4x17m (cn 65 m2) 1tr1l giá 9,1 tỷ", có mã số #308320, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu