Bán mặt tiền kinh doanh đường pasteur, p.bến nghé, quận 1 - ngay góc nhà thờ đức bà sài gòn & dinh thống nhất vị trí siêu vip
Đường Pasteur, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP HCM
35 tỷ
60 m2 (4x15)
20-03-2026
Thông tin mô tả:
????MẶT TIỀN HIẾM PASTEUR, P.BẾN NGHÉ, QUẬN 1 - DUY NHẤT 1 NHÀ BÁN GIÁ SIÊU TỐT - DÒNG TIỀN 3,6 TỶ / 5NĂM
????Diện tích đất: 60m2. Ngang 4m * 15m.????Kết cấu: 4 tầng.????Vị trí không thể nào đẹp hơn: View nhìn ra Dinh Độc Lập, Nhà Thờ Đức Bà, Hồ Con Rùa,...????Chính chủ trang bìa chưa qua đầu tư.????Nhà đang cho thuê mặt bằng: 50triệu/tháng - Mỗi năm tăng 5%.????Chào: 35T* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
????Nhận ký gửi Mua & Bán nhà phố.
????Diện tích đất: 60m2. Ngang 4m * 15m.????Kết cấu: 4 tầng.????Vị trí không thể nào đẹp hơn: View nhìn ra Dinh Độc Lập, Nhà Thờ Đức Bà, Hồ Con Rùa,...????Chính chủ trang bìa chưa qua đầu tư.????Nhà đang cho thuê mặt bằng: 50triệu/tháng - Mỗi năm tăng 5%.????Chào: 35T* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
????Nhận ký gửi Mua & Bán nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán mặt tiền kinh doanh đường pasteur, p.bến nghé, quận 1 - ngay góc nhà thờ đức bà sài gòn & dinh thống nhất vị trí siêu vip", có mã số #308516, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu