Chính chủ bán chdv siêu đẹp - góc 2 mặt tiền hxh thông đ. tôn thất tùng, quận 1 - dòng tiền đều * liên hệ giang giang: 093.86.76.685
Đường Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP HCM
25 tỷ 500 triệu
76 m2 (4x19)
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CĂN HỘ DỊCH VỤ VIP - GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM XE HƠI Đ.TÔN THẤT TÙNG, QUẬN 1 - SẴN DÒNG TIỀN ĐỀU 40 TRIỆU/THÁNG
✨Diện tích: 76m2. Ngang 3,9m * 19m.✨Kết cấu: 4 tầng - Sân thượng.✨Hợp đồng sẵn 2 năm - Khách có thể giữ HĐ hoặc tự vận hành khai thác.✨Cách 6 căn ra mặt tiền Tôn Thất Tùng - Vài bước ra Nguyễn Thị Minh Khai, Bệnh viện Từ Dũ, Siêu thị Coop, Phố Tây, Chợ Bến Thành,....✨Chào: 25,5T - TL.✨Pháp lý hoàn công chuẩn chỉnh.
* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
✨Diện tích: 76m2. Ngang 3,9m * 19m.✨Kết cấu: 4 tầng - Sân thượng.✨Hợp đồng sẵn 2 năm - Khách có thể giữ HĐ hoặc tự vận hành khai thác.✨Cách 6 căn ra mặt tiền Tôn Thất Tùng - Vài bước ra Nguyễn Thị Minh Khai, Bệnh viện Từ Dũ, Siêu thị Coop, Phố Tây, Chợ Bến Thành,....✨Chào: 25,5T - TL.✨Pháp lý hoàn công chuẩn chỉnh.
* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán chdv siêu đẹp - góc 2 mặt tiền hxh thông đ. tôn thất tùng, quận 1 - dòng tiền đều * liên hệ giang giang: 093.86.76.685", có mã số #310636, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu