Bán nhà 1/ hẻm xe tải lê đức thọ, p.17 _ 6m x 15m, 4 tấm _ giá: 12.5 tỷ tl
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
12 tỷ
90 m2 (6x15)
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán Nhà 1/ HẺM XE TẢI Lê Đức Thọ, P.17, Gò Vấp ( Cách Mặt Tiền chỉ 30m ) - DT: 6m x 15m. Đúc Trệt + 3 Lầu. - Vị Trí: Ngay Lê Đức Thọ - Nguyễn Oanh,... Giá: 12.5 Tỷ TL
☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !
☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 1/ hẻm xe tải lê đức thọ, p.17 _ 6m x 15m, 4 tấm _ giá: 12.5 tỷ tl", có mã số #309136, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu