Bán nhà 1/ thoại ngọc hầu, tân phú - 6 tầng - hxh - ngang 5m - dtsd 195m2 - 8.1 tỷ(tl)
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 100 triệu
48 m2 (5x9.5)
3 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 1/ Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, TPHCM- DTSD: 195m2- Kết cấu 6 tầng BTCT, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng, 3PN thoáng mát, 4 WC, phòng thờ, khách, bếp, ban công...- Vị trí trung tâm của quận Tân Phú, xung quanh ngân hàng, trường học các cấp, chợ, ...đầy đủ tiện ích.- Sổ hồng riêng.- Gía: 8.1 tỷ(thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 1/ thoại ngọc hầu, tân phú - 6 tầng - hxh - ngang 5m - dtsd 195m2 - 8.1 tỷ(tl)", có mã số #320258, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu