Siêu phẩm tân phú - ngân hàng định giá 7.2 tỷ - chủ bán bằng chỉ 7.2
Đường Cách Mạng, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
66 m2 (44x15)
2 pn
2 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí: Ngay trung tâm Quận Tân Phú, vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ trong bán kính vài bước chân.
Kết nối nhanh Lũy Bán Bích, Vườn Lài, Độc Lập, Trương Vĩnh Ký, Gò Dầu ...
Thông số: 4.4m x 15m (Ngang lớn cực hiếm). Diện tích công nhận đủ 66m2.
Kết cấu: Trệt, lầu, 2PN, 2WC. Nhà kiên cố, sạch đẹp, vào ở ngay hoặc khai thác cho thuê giữ tiền cực tốt.
Điểm cộng: Ngân hàng thẩm định giá 7.2 tỷ – bảo chứng tuyệt đối về giá trị và pháp lý của căn nhà.
Pháp lý: Chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Vị trí: Ngay trung tâm Quận Tân Phú, vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ trong bán kính vài bước chân.
Kết nối nhanh Lũy Bán Bích, Vườn Lài, Độc Lập, Trương Vĩnh Ký, Gò Dầu ...
Thông số: 4.4m x 15m (Ngang lớn cực hiếm). Diện tích công nhận đủ 66m2.
Kết cấu: Trệt, lầu, 2PN, 2WC. Nhà kiên cố, sạch đẹp, vào ở ngay hoặc khai thác cho thuê giữ tiền cực tốt.
Điểm cộng: Ngân hàng thẩm định giá 7.2 tỷ – bảo chứng tuyệt đối về giá trị và pháp lý của căn nhà.
Pháp lý: Chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm tân phú - ngân hàng định giá 7.2 tỷ - chủ bán bằng chỉ 7.2", có mã số #320577, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu