Bán nhà 1 trệt 1 lầu nguyễn văn lượng đang kinh doanh quán cf - (5,5mx16m) + hẻm xe hơi thông
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
7 tỷ 300 triệu
77 m2 (5x15)
4 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà 1 trệt 1 lầu Nguyễn Văn Lượng đang kinh doanh quán CF - (5,5mx16m) + hẻm xe hơi thông - gần Lotte Mart Gò Vấp. - Diện tích: 5,5x16m. - Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu. Thiết kế 3 phòng ngủ 2 tolet. - Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày. - Giá 7,3 tỷ, có hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 1 trệt 1 lầu nguyễn văn lượng đang kinh doanh quán cf - (5,5mx16m) + hẻm xe hơi thông", có mã số #309859, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu