Hẻm xe hơi 376 huỳnh tấn phát – p. tân thuận tây, quận 7
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP HCM
1 tỷ 830 triệu
35 m2 (32x11)
2 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? HẺM XE HƠI 376 HUỲNH TẤN PHÁT – P. TÂN THUẬN TÂY, QUẬN 7
???? Vị trí đẹp: Hẻm xe hơi 5m thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, sát chung cư Eco Green, thuận tiện di chuyển ra Huỳnh Tấn Phát – Nguyễn Văn Linh.
???? Diện tích: 3.2m × 11m???? Kết cấu: 1 trệt, không gian rộng rãi, thoáng mát, dễ dàng thiết kế thêm 2 phòng ngủ theo nhu cầu.???? Tổng diện tích sử dụng khoảng 70m².
✨ Tiện ích xung quanh đầy đủ:✔️ Xe hơi vào tận nhà✔️ Gần trường Tiểu học Kim Đồng✔️ Gần siêu thị, chợ, cửa hàng tiện lợi✔️ Khu dân cư đông đúc, an ninh, vị trí tiềm năng
???? Pháp lý: Sổ chung – hỗ trợ mua bán vi bằng Thừa phát lại đầy đủ.
???? Giá bán: 1 tỷ 830 triệu – thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
???? Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc chính chủ!
???? Vị trí đẹp: Hẻm xe hơi 5m thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, sát chung cư Eco Green, thuận tiện di chuyển ra Huỳnh Tấn Phát – Nguyễn Văn Linh.
???? Diện tích: 3.2m × 11m???? Kết cấu: 1 trệt, không gian rộng rãi, thoáng mát, dễ dàng thiết kế thêm 2 phòng ngủ theo nhu cầu.???? Tổng diện tích sử dụng khoảng 70m².
✨ Tiện ích xung quanh đầy đủ:✔️ Xe hơi vào tận nhà✔️ Gần trường Tiểu học Kim Đồng✔️ Gần siêu thị, chợ, cửa hàng tiện lợi✔️ Khu dân cư đông đúc, an ninh, vị trí tiềm năng
???? Pháp lý: Sổ chung – hỗ trợ mua bán vi bằng Thừa phát lại đầy đủ.
???? Giá bán: 1 tỷ 830 triệu – thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
???? Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc chính chủ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm xe hơi 376 huỳnh tấn phát – p. tân thuận tây, quận 7", có mã số #322656, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu