Bán nhà - 2tầng - quang trung -gv- giá chỉ 4.xx
Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
4 tỷ 880 triệu
35 m2 (35x10)
2 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
- Vị trí: Hẻm 3m, ngay trung tâm GV, nhiều tiện ích
- DT: 3.5 x 10m.
- Kết cấu: Nhà 2 tầng , 2PN + 2WC, full nội thất
- Nhà mới đẹp lung linh, vào ở ngay.
.Giá bán: 4.88ty
Tell/Zalo : 0336.318.630 ( Kiên )
- Vị trí: Hẻm 3m, ngay trung tâm GV, nhiều tiện ích
- DT: 3.5 x 10m.
- Kết cấu: Nhà 2 tầng , 2PN + 2WC, full nội thất
- Nhà mới đẹp lung linh, vào ở ngay.
.Giá bán: 4.88ty
Tell/Zalo : 0336.318.630 ( Kiên )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà - 2tầng - quang trung -gv- giá chỉ 4.xx", có mã số #309034, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu