Bán nhà 4 tầng mặt tiền view sông hoàng sa, p.tân định, quận 1- căn góc 2 mặt tiền- chỉ 15,9t- 0938676685 giang giang chính chủ
Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
15 tỷ 900 triệu
44 m2 (9x8)
26-04-2026
Thông tin mô tả:
* BÁN NHÀ 4 TẦNG MỚI - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN VIEW SÔNG HOÀNG SA & NGUYỄN VĂN NGUYỄN, P.TÂN ĐỊNH, QUẬN 1 - FULL NỘI THẤT MỚI XỊN SÒ - 093.867.6685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 43,2m2 - Ngang 3,6m nở hậu 9m * 8m.+ Kết cấu: 4 tầng mới vào ở ngay.+ View sông Hoàng Sa mát mẻ ngắm cảnh cực chill - Nhà 2 mặt tiền trước & mặt tiền hẻm hông thông các ngả.+ Pháp lý: chuẩn.+ Chủ chào: 15,9T.* GIANG GIANG: 0938.676.685 + Nhận ký gửi nhà phố.
+ Diện tích: 43,2m2 - Ngang 3,6m nở hậu 9m * 8m.+ Kết cấu: 4 tầng mới vào ở ngay.+ View sông Hoàng Sa mát mẻ ngắm cảnh cực chill - Nhà 2 mặt tiền trước & mặt tiền hẻm hông thông các ngả.+ Pháp lý: chuẩn.+ Chủ chào: 15,9T.* GIANG GIANG: 0938.676.685 + Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng mặt tiền view sông hoàng sa, p.tân định, quận 1- căn góc 2 mặt tiền- chỉ 15,9t- 0938676685 giang giang chính chủ", có mã số #317120, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu