Bán nhà 4 tầng nở hậu 5.5m quang trung gò vấp xe hơi đỗ cửa nhỉnh 11 tỷ
Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
11 tỷ
77 m2 (5x15)
22-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 4 TẦNG QUANG TRUNG GÒ VẤP XE HƠI ĐỖ CỬA Vị trí: Quang Trung, Gò Vấp Thông Tây Hội Giá: 11.8tỷ (TL) Diện tích: 4.3m nở hậu 5.5m, dài 16m Kết cấu: 1 trệt 3 lầu 4PN, 3WC, phòng thờ, sân thượng Xe hơi đỗ cửa thoải mái. ☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !(Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng nở hậu 5.5m quang trung gò vấp xe hơi đỗ cửa nhỉnh 11 tỷ", có mã số #309135, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu