Bán nhà 5 tầng-thang máy phố nguyễn sơn-long biên 60m2 x13.8 tỷ.
Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 800 triệu
60 m2 (5x12)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Mô tả chi tiếtNHÀ SIÊU ĐẸP- 5 TẦNG THANG MÁY, KHU VIP LONG BIÊNMô tả: + Nhà vị trí tại khu phân lô cán bộ Hàng không, khu Vip Long Biên, tiện ích đầy đủ, nhiều khách kiếm tìm.+ Nhà xây 5 tầng thang máy, thiết kế tầng 2 phòng cầu thang giữa, full đầy đủ nội thất.Tầng 1: Phòng khách, phòng ăn và bếp.Tầng 2,3,4: Mỗi tầng chia 2 phòng.Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi, sân uống trà.+ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, chủ thiện chí bán.
-Liên hệ: 0937632289
-Liên hệ: 0937632289
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 5 tầng-thang máy phố nguyễn sơn-long biên 60m2 x13.8 tỷ.", có mã số #319803, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu