Bán nhà bạch mai quận hai bà trưng – 5 tầng – 3 ngủ full nội thất 9.9 tỷ - lh 0975124520
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9 tỷ 900 triệu
35 m2 (4x9)
4 pn
4 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ BẠCH MAI QUẬN HAI BÀ TRƯNG – 5 TẦNG – 3 NGỦ FULL NỘI THẤT 9.9 TỶ - lh 0975124520
???? Vị trí đắc địa phố Hồng M
BÁN NHÀ BẠCH MAI QUẬN HAI BÀ TRƯNG – 5 TẦNG – 3 NGỦ FULL NỘI THẤT 9.9 TỶ - lh 0975124520
???? Vị trí đắc địa phố Hồng M
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà bạch mai quận hai bà trưng – 5 tầng – 3 ngủ full nội thất 9.9 tỷ - lh 0975124520", có mã số #310371, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu