Bán nhà bồ đề 45m2- 4 ngủ- thang máy- gara- hơn 20 tỷ
Đường Lâm Du Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
20 tỷ
45 m2 (6x8)
4 pn
5 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 45M2 TRUNG TÂM LONG BIÊN - MẶT TIỀN ĐẸP - NỘI THẤT SỊN SÒ - GIÁ HƠN 20 TỶ
Nội dung:
Nhà vị trí tuyệt đẹp, lý tưởng để vừa ở vừa làm văn phòng công ty.
Diện tích 45m2, tối ưu hóa không gian với 7 tầng bề thế. Hệ thống thang máy hiện đại giúp di chuyển thuận tiện.
Nội thất cao cấp được lựa chọn kỹ lưỡng, mang lại không gian sống thượng lưu.
Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
Giá chào hơn 20 tỷ cho một siêu phẩm hội tụ đủ các yế
Nội dung:
Nhà vị trí tuyệt đẹp, lý tưởng để vừa ở vừa làm văn phòng công ty.
Diện tích 45m2, tối ưu hóa không gian với 7 tầng bề thế. Hệ thống thang máy hiện đại giúp di chuyển thuận tiện.
Nội thất cao cấp được lựa chọn kỹ lưỡng, mang lại không gian sống thượng lưu.
Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
Giá chào hơn 20 tỷ cho một siêu phẩm hội tụ đủ các yế
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà bồ đề 45m2- 4 ngủ- thang máy- gara- hơn 20 tỷ", có mã số #319738, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu