Chỉ 6,2 tỷ – cơ hội duy nhất tại phạm hồng thái
Đường Phạm Hồng Thái, Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
6 tỷ 200 triệu
32 m2 (6x5)
1 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
: Tìm đâu ra nhà mặt tiền ngang 7m giá chỉ hơn 6 tỷ ngay trung tâm Nha Trang? Vị trí đắc địa gần trường Trưng Vương, Chợ Đầm. Nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố, vào kinh doanh ngay. Gọi ngay Mr. Sang để chốt căn hàng hiếm này!
Liên hệ: Mr. Sang 0867 987 696.
: Tìm đâu ra nhà mặt tiền ngang 7m giá chỉ hơn 6 tỷ ngay trung tâm Nha Trang? Vị trí đắc địa gần trường Trưng Vương, Chợ Đầm. Nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố, vào kinh doanh ngay. Gọi ngay Mr. Sang để chốt căn hàng hiếm này!
Liên hệ: Mr. Sang 0867 987 696.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 6,2 tỷ – cơ hội duy nhất tại phạm hồng thái", có mã số #321629, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu