Đầu tư dòng tiền – nhà mặt tiền phạm hồng thái 6,2 tỷ
Đường Phạm Hồng Thái, Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
6 tỷ 200 triệu
32 m2 (6x5)
1 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần bán gấp nhà mặt tiền trung tâm, ngang 7m cực hiếm. Phù hợp cho thuê văn phòng du lịch, tiệm thuốc hoặc cửa hàng đặc sản. Vị trí gần biển, sát chợ, luôn cháy hàng mặt bằng cho thuê. Pháp lý sạch, công chứng ngay!
Liên hệ: Mr. Sang 0867 987 696.
Cần bán gấp nhà mặt tiền trung tâm, ngang 7m cực hiếm. Phù hợp cho thuê văn phòng du lịch, tiệm thuốc hoặc cửa hàng đặc sản. Vị trí gần biển, sát chợ, luôn cháy hàng mặt bằng cho thuê. Pháp lý sạch, công chứng ngay!
Liên hệ: Mr. Sang 0867 987 696.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đầu tư dòng tiền – nhà mặt tiền phạm hồng thái 6,2 tỷ", có mã số #321633, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu