Bán nhà chính chủ - bình thạnh - chu văn an - 4 tầng đúc thật - xây mới 100% - 3pn lớn - dọn ở ngay - 6.3 tỷ - tl
Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
6 tỷ 300 triệu
40 m2 (5x8)
4 pn
3 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHU VĂN AN – NHÀ MỚI KENG – 4 TẦNG CHỈ 6.39 T,Ỷ ????
???? P12 Bình Thạnh – gần Học viện Cán bộ – tiện ích kín mít - 40m² SD riêng (4.7x8) – có sân
???? 4 tầng – 3PN 4WC – mới 100% dọn vô ở liền - Hẻm ba gác – cách ô tô 20m
???? Yên tĩnh – an ninh???? G,iá m,ềm h,iếm trong khu
???? CHỈ 6.4 Tỉ TL
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? P12 Bình Thạnh – gần Học viện Cán bộ – tiện ích kín mít - 40m² SD riêng (4.7x8) – có sân
???? 4 tầng – 3PN 4WC – mới 100% dọn vô ở liền - Hẻm ba gác – cách ô tô 20m
???? Yên tĩnh – an ninh???? G,iá m,ềm h,iếm trong khu
???? CHỈ 6.4 Tỉ TL
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà chính chủ - bình thạnh - chu văn an - 4 tầng đúc thật - xây mới 100% - 3pn lớn - dọn ở ngay - 6.3 tỷ - tl", có mã số #308827, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu