Bán nhà chính chủ - tặng full nội thất - 3pn lớn - bình thạnh - 3 tầng đúc thật - hoàn công đủ - hẻm thông - 6.3 tỷ - tl
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
6 tỷ 300 triệu
49 m2 (45x11)
3 pn
3 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT – 3 TẦNG – PHAN VĂN TRỊ – 47M2 – GIÁ CHỈ 6.3 TỶ ????
???? Nhà mới đẹp – dọn vào ở ngay???? Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh – gần chợ Cây Thị
???? Diện tích: 47m2 (4.2 x 11.5)????️ Kết cấu: Trệt + 2 lầu????️ 3PN – 4WC – ban công – giếng trời thoáng mát
???? Hẻm ba gác – thông thoáng, khu dân trí cao✨ Full nội thất xịn – thiết kế hiện đại
???? Tiện ích: sát chợ, trường học, gần Vincom, đi đâu cũng tiện
☎️ Liên hệ: 0908 522 840 Trúc..
???? Nhà mới đẹp – dọn vào ở ngay???? Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh – gần chợ Cây Thị
???? Diện tích: 47m2 (4.2 x 11.5)????️ Kết cấu: Trệt + 2 lầu????️ 3PN – 4WC – ban công – giếng trời thoáng mát
???? Hẻm ba gác – thông thoáng, khu dân trí cao✨ Full nội thất xịn – thiết kế hiện đại
???? Tiện ích: sát chợ, trường học, gần Vincom, đi đâu cũng tiện
☎️ Liên hệ: 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 49 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà chính chủ - tặng full nội thất - 3pn lớn - bình thạnh - 3 tầng đúc thật - hoàn công đủ - hẻm thông - 6.3 tỷ - tl", có mã số #309912, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu