TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà dân xây 48m2x5t phú diễn, ngõ 3 ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm, thang máy, 12.7 tỷ
Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
12 tỷ 700 triệu
48 m2 (35x15)
5 pn
5 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ DÂN XÂY PHÚ DIỄN, NGÕ 3 Ô TÔ TRÁNH DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM, THANG MÁY, 12.7 TỶ
- NGÕ TO KINH DOANH, LÀM VĂN PHÒNG ĐƯỢC, LÀM KHO ĐƯỢC, HÀNG XÓM CŨNG ĐANG LÀM KHO VÀ LÀM VĂN PHÒNG
- NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN, THANG MÁY TO NHẬP KHẨU, CHỞ ĐỒ THOẢI MÁI
- THIẾT KẾ 5 TẦNG, TẦNG 5 LÀM BẾP CỰC ĐẸP, CÁC TẦNG CÒN LẠI THÔNG SÀN + VỆ SINH
- PHÁP LÝ CHUẨN, SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
LIÊN HỆ XEM NHÀ EM TUẤN 0979049945 HỖ TRỢ PHÁP LÝ
- NGÕ TO KINH DOANH, LÀM VĂN PHÒNG ĐƯỢC, LÀM KHO ĐƯỢC, HÀNG XÓM CŨNG ĐANG LÀM KHO VÀ LÀM VĂN PHÒNG
- NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN, THANG MÁY TO NHẬP KHẨU, CHỞ ĐỒ THOẢI MÁI
- THIẾT KẾ 5 TẦNG, TẦNG 5 LÀM BẾP CỰC ĐẸP, CÁC TẦNG CÒN LẠI THÔNG SÀN + VỆ SINH
- PHÁP LÝ CHUẨN, SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
LIÊN HỆ XEM NHÀ EM TUẤN 0979049945 HỖ TRỢ PHÁP LÝ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 19 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà dân xây 48m2x5t phú diễn, ngõ 3 ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm, thang máy, 12.7 tỷ", có mã số #307666, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu