16.5 tỷ mà ra 70tr/tháng — xem xong nhiều người mới tin
Đường Cổ Nhuế 2, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16 tỷ 500 triệu
83 m2 (4x20)
13 pn
13 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
16.5 TỶ MÀ RA 70TR/THÁNG — XEM XONG NHIỀU NGƯỜI MỚI TIN
Nói số thì dễ.Nhưng xem thực tế mới thấy vì sao căn này giữ kín phòng.
Nhà tại Cổ Nhuế, ngay gần chợ, gần cụm đại học, luồng thuê luôn có.13 phòng khép kín, diện tích rộng hơn mặt bằng chung.
Thang máy, PCCC, GPXD, ô tô vào.Móng lên 8 tầng, nghĩa là giá trị chưa khai thác hết.
Ai mua tài sản khai thác sẽ hiểu đây không chỉ là căn nhà.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Nói số thì dễ.Nhưng xem thực tế mới thấy vì sao căn này giữ kín phòng.
Nhà tại Cổ Nhuế, ngay gần chợ, gần cụm đại học, luồng thuê luôn có.13 phòng khép kín, diện tích rộng hơn mặt bằng chung.
Thang máy, PCCC, GPXD, ô tô vào.Móng lên 8 tầng, nghĩa là giá trị chưa khai thác hết.
Ai mua tài sản khai thác sẽ hiểu đây không chỉ là căn nhà.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 83 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 13 |
| Nhà tắm | 13 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "16.5 tỷ mà ra 70tr/tháng — xem xong nhiều người mới tin", có mã số #321547, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu