Quá hiếm!phân lô đức diễn,vỉa hè,oto tránh,thang máy,kd,gara,dt:50mx5t
Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
14 tỷ
50 m2 (5x10)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
QUÁ HIẾM!PHÂN LÔ ĐỨC DIỄN,VỈA HÈ,OTO TRÁNH,THANG MÁY,KD,GARA,DT:50Mx5T- Vị trí phân lô, vỉa hè, đường 3 oto tránh, phân lô ô bàn cờ,oto dừng đỗ trước nhà thoải mái, thông ô bàn cờ.- Gần với Bể Bơi Từ Liêm, Sân Vận Động Từ Liêm, các trường mầm non, Cấp 1 Phúc Diễn, Đức Diễn, Phú Diễn, THCS Phú Diễn, THPT Nguyễn Thị Minh Khai...- Tọa lạc tại vị trí trung tâm Bắc Từ Liêm, Cầu Diễn, Hồ Tùng Mậu, Văn Tiến Dũng, Trục Đai Lộ Tây Thăng Long, Cổ Nhuế, Cầu Noi, Phạm Văn Đồng, Huy Du, Hàm Nghi, Xuân Thủy, Cầu Giấy... Di chuyển cực kỳ thuận lợi, tiện ích bạt ngàn.- Thiết kế thông sàn kinh doanh, vừa ở+ kinh doanh, thang máy nhập khẩu, hệ thống tủ bếp trên dưới kịch trần. Nhà dân xây cực kỳ chắc chắn, tỉ mỉ.- Tầm nhìn tương lai, sẽ có đường Hoàng Quốc kéo dài, cực kỳ tiềm năng.- Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ, KHÔNG QUY HOẠCH.- Liên hệ: 0978793871
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quá hiếm!phân lô đức diễn,vỉa hè,oto tránh,thang máy,kd,gara,dt:50mx5t", có mã số #321396, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu