Bán nhà đào tấn, apartment 9 tầng thang máy, ô tô, 90m, chỉ 29 tỷ
Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
29 tỷ
90 m2 (65x14)
32 pn
32 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm, gần Liễu Giai, Linh Lang, Lotte, nhiều khách nước ngoài, tiện ích đầy đủ, nhu cầu thuê cao
Tòa apartment diện tích 90m, xây 9 tầng thang máy, ô tô qua nhà, thiết kế hiện đại, tối ưu khai thác căn hộ dịch vụ. 32 phòng full khách, dòng tiền 190 triệu/tháng
Công năng chuyên nghiệp, dòng tiền ổn định, khu vực tỷ lệ lấp đầy tốt, giữ tài sản bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 29 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tòa apartment diện tích 90m, xây 9 tầng thang máy, ô tô qua nhà, thiết kế hiện đại, tối ưu khai thác căn hộ dịch vụ. 32 phòng full khách, dòng tiền 190 triệu/tháng
Công năng chuyên nghiệp, dòng tiền ổn định, khu vực tỷ lệ lấp đầy tốt, giữ tài sản bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 29 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 32 |
| Nhà tắm | 32 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đào tấn, apartment 9 tầng thang máy, ô tô, 90m, chỉ 29 tỷ", có mã số #319733, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu